Dadadating com

Rated 3.94/5 based on 842 customer reviews

Sasa kila alichokuwa anafanya Jane katika ndoa yao kilikuwa hakitoshi kwa kuwa ni msaliti, mficha siri na mnafiki……….Je, ungekuwa wewe ni Jane ukifanya nini na hiyo siri?Kwa nini anunue ng’ombe kama maziwa na nyama vyote anapata bure?Kumbuka wazazi wetu walikuwa makini sana na hayo na mwanamke yeyeyote hakujifanya mke wakati ni mchumba tu. Huwezi kugawa zawadi zote ambazo zipo kwenye begi kabla ya kufika kwa mwenyeji wako katika safari ya kuelekea kwenye ndoa.Mingle2 is full of hot Dada girls waiting to hear from you. I am an honest, respectful, a little reserved and shy, intelligent, chill, adventurous, kind of random/spontaneous, animal lover i'm also a bit of a gamer.

By clicking or navigating the site, you agree to allow our collection of information on and off Facebook through cookies.Learn more, including about available controls: Cookies Policy.Ndoa na uchumba (girlfriend/boyfriend) ni vitu viwili tofauti kabisa uchumba huhusisha kumfahamu mwenzako kama anafaa kuwa mke au mume na ndoa ni agano na kumkubali mtu kuishi naye “No matter what” hadi kifo. Ukimpa mchumba haki za mume au mke siku mkiachana na huo uchumba (kitu ambacho ni kawaida kama ukiona candidate uliyenaye katika uchumba hawezi kwa excellent material ya ndoa) utaumizwa zaidi hasa mwanamke kwani mwanaume anaweza kumpata binti mwingine jioni yake au usiku huohuo na akaendelea na maisha.I used to smoke weed and I tried mushrooms once ( That shit is w.. I have respect for women and love to be romantic and affectionate...Just a single man looking for meaningful female companionship.

Leave a Reply